Baan Jompra

ชื่อกระทู้: ลักษณะผู้หญิง [สั่งพิมพ์]

โดย: ธี    เวลา: 2015-3-3 10:01
ชื่อกระทู้: ลักษณะผู้หญิง
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ธี เมื่อ 2015-3-3 10:10

ลักษณะผู้หญิง ผมเคยได้ยินเกี่ยวกับผู้หญิงกินผัว แต่ก็ไม่รู้ว่าเป็นอย่างไร??? แต่รู้ว่าผู้หญิงที่แต่งงานแล้วสามีตายเร็ว แม้แต่งงานกิคนสามีก็ตาย วันหนึ่งผมนั่งเล่นกันพระชราที่วัด มีกลุ่มคนมาทำบุญและคุยกับพระชราเกี่ยวกับเรื่องผู้หญิงกินผัว เนื่องจากผู้ที่เขามาทำบุญอุทิศได้แต่งงานกับภริยาแต่ตัวภริยามีผัวมาแล้ว 3 คนแต่ตายทุกคน ผู้ชราในกลุ่มเล่าว่า ผู้หญิงคนนี้มีรอยบุบ 2 รอย บริเวณหลังแถวสะบัคคล้ายลักยิ้ม คนโบราณาเรียกว่า...(จำไม่ได้).....ถ้าแต่งงานกับใคร สามีจะตาย ผู้หญิงคนนี้ต้องแต่งงานกับผู้ชายที่มีลักษณะ....(จำไม่ได้)....จึงจะอยู่กันได้ ผมนำมาเล่า เพื่อเป็นข้อมูลครับไม่เจตนาว่าผู้หญิงแต่อย่างใด เห็นว่ามีผู้ที่มีประสบการณ์เล่าให้ฟัง ........เป็นความเชื่อพิจารณา..

โดย: Nujeab    เวลา: 2015-3-3 14:37
ต้องแต่งงานกับผู้ชายที่มีดวงปรมะหรือป่าวครับ เอามาจากละครช่อง 3 นะ 555
โดย: ธี    เวลา: 2015-3-3 15:45

โดย: SHA    เวลา: 2015-3-11 10:44

ยินดีต้อนรับสู่ Baan Jompra (http://baanjompra.com/webboard/) Powered by Discuz! X3.2