Baan Jompra

ชื่อกระทู้: สวยใสไร้สติ (ใช้นานๆ ก็หน้าแหกนะคะ) [สั่งพิมพ์]

โดย: morntanti    เวลา: 2014-1-29 07:53
ชื่อกระทู้: สวยใสไร้สติ (ใช้นานๆ ก็หน้าแหกนะคะ)
สวยใสไร้สติ (ใช้นานๆ ก็หน้าแหกนะคะ)
เมื่อผู้หญิงอยากสวยจนยอมทำทุกอย่างกับร่างกายตัวเอง

ผู้หญิงทุกคนอยากสวย และพยายามสรรหาวิธีต่างๆ มาเสริมความงามตลอดเวลา จนบางทีก็ยอมลัดขั้นตอนเลือกใช้ครีมทางเลือกจากบรรดาผู้ผลิตรายย่อย วันนี้เรามาดูกันว่าถ้าอยากจะสวยตั้งแต่เส้นผมจรดปลายเท้านั้น ผู้หญิงจะต้องบำรุงอะไรบ้าง?

อนึ่ง เราไม่ได้บอกว่าการสรรหาครีมมาบำรุงผิวให้ดูหมดจดสดใสนั้นเป็นเรื่องที่ไม่ดี แต่การจะเลือกครีมหรือสารบำรุงผิวนั้นควรจะต้องศึกษาที่มาและส่วนผสมให้ละเอียดถี่ถ้วน อย่าเชื่อเพียงแค่รีวิว (ที่จริงหรือไม่ ไม่มีใครรู้) ที่เค้าโฆษณา "ชวน" ให้ "เชื่อ" และ "ซื้อ" ทางที่ดีก่อนตัดสินใจซื้อโปรดตั้งสตินิดนึง อย่าไปเชื่อแม่ค้าไร้จรรยาบรรณ ซื้อครีมใช้มั่วซั่ว ระวังหน้าแหก มะเร็งถามหานะจ๊ะ โดนกันมาเยอะ เจ็บกันมาก็แยะ

โดย: จ๊อ    เวลา: 2014-1-29 11:10
ขอบคุณค่ะ ส่วนเราสวยใสแบบธรรมชาติ

ยินดีต้อนรับสู่ Baan Jompra (http://baanjompra.com/webboard/) Powered by Discuz! X3.2