Baan Jompra

ชื่อกระทู้: ใครชอบชมงานศิลปแนวเหนือจริง ตอนนี้ ที่MOCA Mudeum จัดแสดงงานของ อ.ประทีป คชบัวอยู่นะครับ [สั่งพิมพ์]

โดย: morntanti    เวลา: 2013-9-15 09:05
ชื่อกระทู้: ใครชอบชมงานศิลปแนวเหนือจริง ตอนนี้ ที่MOCA Mudeum จัดแสดงงานของ อ.ประทีป คชบัวอยู่นะครับ
รบกวนฝากข่าวประชาสัมพันธ์
และเรียนเชิญร่วมงานเปิดนิทรรศการค่ะ

**For English Please Scroll Down

พิพิธภัณฑ์ศิลปะไทยร่วมสมัย MOCA BANGKOK ขอเรียนเชิญเป็นเกียรติในพิธีเปิดนิทรรศการ

"มโนมรรคา"
โดย ประทีป คชบัว
พร้อมพิธีเปิดตัวหนังสือ "Destiny to Imagination"

พิธีเปิดนิทรรศการ วันศุกร์ที่ 13 กันยายน 2556 18.00 น.
ณ พิพิธภัณฑ์ศิลปะไทยร่วมสมัย (MOCA BANGKOK)

นิทรรศการจัดแสดงตั้งแต่วันที่ 14 กันยายน - 16 ตุลาคม 2556

ข้อมูลเพิ่มเติมกรุณาติดต่อ: พิพิธภัณฑ์ศิลปะไทยร่วมสมัย MOCA BANGKOK
โทร. 02-953-1005-7
แฟกซ์. 02-953-1008
อีเมล์ info@mocabangkok.com
www.mocabangkok.com
ที่ MOCA Museum ยังมีผลงานอีกมากมายใครชอบงานศิลปแนะนำให้หาเวลามาเยี่ยมชมครับ ไม่ผิดหวังแน่  ....
วันที่ 13 ก.ย. 56 ที่ผ่านมาซึ่งเป็นวันเปิดตัวหนังสือและเปิดงาน ของอ.ประทีป คชบัว ....คนเข้าชมงานแน่นมากขอบอกหนึ่งในนั้นก็มีผมด้วย ....เกือบไปไม่ทันรับสูติบัตรงานซะแล้ว.....รถติดมากเย็นวันศุกร์....

โดย: Metha    เวลา: 2013-12-12 19:58

เยี่ยมมาก

ยินดีต้อนรับสู่ Baan Jompra (http://baanjompra.com/webboard/) Powered by Discuz! X3.2